• Thông tin tòa soạn
Đường dây nóng: 0938.766.888 toasoan@giaoduc.net.vn
Giáo dục Việt Nam
  • Giáo dục 24h
    • Tin Hiệp hội
    • Tuyển sinh
    • Sống Đẹp
    • Chuyển đổi số
    • Chống sản xuất, buôn bán sách giáo khoa giả
  • Tiêu điểm
    • Đại hội Đảng khóa XIV
  • Góc nhìn
  • Trách nhiệm nêu gương
  • Du học
  • Sức khỏe học đường
    • Thể thao học đường
  • Văn hóa
  • Kinh tế
    • Thông tin cần biết
  tuyển sinh đầu cấp

Ngành Giáo dục Hà Nội tạo đột phá chuyển đổi số khi ứng dụng GIS kết hợp AI tuyển sinh đầu cấp

28/07/2026 06:48 Ngành Giáo dục Hà Nội tạo đột phá chuyển đổi số khi ứng dụng GIS kết hợp AI tuyển sinh đầu cấp

GDVN - Sở sẽ tiếp tục hoàn thiện hệ thống theo hướng ổn định, chính xác, thân thiện và dễ sử dụng; chuẩn hóa dữ liệu địa chỉ, tọa độ trường học; nâng cao khả năng cảnh báo quá tải, hỗ trợ phân tuyến và tăng cường hướng dẫn người dân.

TPHCM: Nhiều phụ huynh đến phường xin đổi kết quả phân tuyến tuyển sinh lớp đầu cấp

16/07/2026 15:59 TPHCM: Nhiều phụ huynh đến phường xin đổi kết quả phân tuyến tuyển sinh lớp đầu cấp

GDVN - Theo quy định của Sở Giáo dục và Đào tạo Thành phố Hồ Chí Minh, ngày 20/7 là hạn cuối để phụ huynh có con bước vào học lớp đầu cấp (lớp 1,6 năm học 2026-2027) hoàn tất hồ sơ tại những trường đã được phân tuyến.

Hà Nội: Tuyển sinh ứng dụng bản đồ số GIS tăng minh bạch và một số góp ý của "người trong cuộc"

12/07/2026 07:45 Hà Nội: Tuyển sinh ứng dụng bản đồ số GIS tăng minh bạch và một số góp ý của "người trong cuộc"

GDVN - Ứng dụng GIS trong tuyển sinh đầu cấp giúp Hà Nội minh bạch hóa việc phân tuyến, song thực tế triển khai tại những địa bàn đông trường, đông dân cư vẫn cần thêm các giải pháp linh hoạt.

Hà Nội: Có trường đã đạt khoảng 95% học sinh đăng ký thông qua tuyển sinh bằng bản đồ số GIS

11/07/2026 06:40 Trường Tiểu học Chu Văn An triển khai công tác tuyển sinh đợt 1 năm học 2026-2027. Ảnh website nhà trường

GDVN - Qua các đợt chạy thử nghiệm và đăng ký chính thức cho thấy, hệ thống tuyển sinh đầu cấp bằng bản đồ số GIS có nhiều ưu điểm, đa số học sinh có nơi cư trú gần trường đều được phân tuyến đúng theo quy định.

Hà Nội tuyển sinh đầu cấp tích hợp bản đồ số GIS: Trường chia sẻ thực tế triển khai

10/07/2026 06:46 Hà Nội tuyển sinh đầu cấp tích hợp bản đồ số GIS: Trường chia sẻ thực tế triển khai

GDVN - Việc tích hợp bản đồ số với cơ sở dữ liệu dân cư và ứng dụng VNeID giúp quá trình xác định nơi cư trú của học sinh được thực hiện nhanh chóng, hạn chế sai sót trong khâu đối chiếu thông tin.

Sở GD&ĐT Hà Nội yêu cầu rà soát kỹ tuyến tuyển sinh trên nền tảng bản đồ số GIS

09/07/2026 06:55 Sở GD&ĐT Hà Nội yêu cầu rà soát kỹ tuyến tuyển sinh trên nền tảng bản đồ số GIS

GDVN - Việc rà soát tuyến tuyển sinh trên nền tảng bản đồ số GIS nhằm phân bổ, điều tiết học sinh phù hợp với tình hình thực tế, bảo đảm công khai, minh bạch, khách quan và công bằng tuyển sinh đầu cấp.

Hà Nội: Thử nghiệm đăng ký tuyển sinh tích hợp bản đồ số GIS, trường học sát sao để nắm rõ phát sinh

17/06/2026 08:58 Hình ảnh cắt từ trang web https://tsdaucap.hanoi.gov.vn/

GDVN - Qua 3 đợt thử nghiệm đăng ký tuyển sinh trường mầm non, lớp 1, lớp 6 tích hợp bản đồ số GIS, trường học theo dõi sát sao, ghi nhận vướng mắc từ phụ huynh để có báo cáo đến Sở Giáo dục và Đào tạo Hà Nội

Từ 3/6, Hà Nội vận hành thử nghiệm hệ thống tuyển sinh đầu cấp trực tuyến tích hợp bản đồ GIS

03/06/2026 06:24 Từ 3/6, Hà Nội vận hành thử nghiệm hệ thống tuyển sinh đầu cấp trực tuyến tích hợp bản đồ GIS

GDVN - Từ ngày 3/6/2026 đến hết ngày 5/6/2026, Hà Nội vận hành thử nghiệm Hệ thống đăng ký tuyển sinh trực tuyến vào các trường mầm non, lớp 1 và lớp 6, có tích hợp ứng dụng bản đồ số GIS.

Tuyển sinh mầm non, lớp 1 và lớp 6: Hà Nội tăng cường ứng dụng công nghệ trong phân tuyến

12/03/2026 19:38 Tuyển sinh mầm non, lớp 1 và lớp 6: Hà Nội tăng cường ứng dụng công nghệ trong phân tuyến

GDVN - Hà Nội tuyển sinh đầu cấp kết hợp đăng ký trực tuyến và trực tiếp, đồng thời tăng cường ứng dụng công nghệ trong phân tuyến.

Sở GD&ĐT Sơn La rút phương án bài thi tổ hợp vào lớp 10

16/01/2026 19:10 Sở GD&ĐT Sơn La rút phương án bài thi tổ hợp vào lớp 10

GDVN - Dù nhiều ý kiến cho rằng việc tổ chức bài thi thứ ba theo hình thức bài thi tổ hợp là cần thiết, Sở Giáo dục Sơn La rút lại đề xuất do chưa phù hợp.

Sở GD&ĐT TPHCM công bố 5 bước đăng ký tuyển sinh đầu cấp lớp 1,6 của năm học tới

15/01/2026 14:45 Sở GD&ĐT TPHCM công bố 5 bước đăng ký tuyển sinh đầu cấp lớp 1,6 của năm học tới

GDVN - Những bước đăng ký tuyển sinh dành cho học sinh lớp 1,6 của năm học tới mà phụ huynh tại khu vực Thành phố Hồ Chí Minh cần biết.

Hà Nội: Tuyển sinh trực tuyến thuận lợi, phụ huynh chỉ mất 5 phút hoàn thành thủ tục

09/07/2025 09:31 Hà Nội: Tuyển sinh trực tuyến thuận lợi, phụ huynh chỉ mất 5 phút hoàn thành thủ tục

GDVN - Nhằm giảm tải áp lực cho phụ huynh và nhà trường, hệ thống tuyển sinh trực tuyến tại Hà Nội duy trì ổn định, bảo đảm quy trình đăng ký diễn ra thuận lợi.

Hôm nay (1/7), Hà Nội bắt đầu tuyển sinh đầu cấp mầm non, lớp 1, lớp 6

01/07/2025 06:54 Hôm nay (1/7), Hà Nội bắt đầu tuyển sinh đầu cấp mầm non, lớp 1, lớp 6

GDVN - Thành phố Hà Nội tuyển sinh đầu cấp mầm non, lớp 1 và lớp 6 năm học 2025-2026 từ ngày 1-18/7/2025.

Lịch công bố điểm thi, điểm chuẩn vào lớp 10 năm 2025 của một số tỉnh/thành

11/06/2025 06:22 Lịch công bố điểm thi, điểm chuẩn vào lớp 10 năm 2025 của một số tỉnh/thành

GDVN - Nhiều tỉnh/thành đã thông báo lịch dự kiến công bố điểm thi, điểm chuẩn vào lớp 10 năm học 2025-2026. Tỉnh Bình Phước có thời gian dự kiến công bố muộn nhất.

Gần 26.000 thí sinh Hải Phòng chính thức bước vào kỳ tuyển sinh vào lớp 10

03/06/2025 06:06 Gần 26.000 thí sinh Hải Phòng chính thức bước vào kỳ tuyển sinh vào lớp 10

GDVN - Sáng nay (3/6), gần 26.000 thí sinh tại Hải Phòng sẽ làm bài thi Ngữ văn trong kỳ thi tuyển sinh vào lớp 10 Trung học phổ thông công lập năm học 2025-2026.

Tuyển sinh đầu cấp theo hệ thống thông tin địa lý, lãnh đạo nhà trường nói gì?

01/06/2025 06:28 Tuyển sinh đầu cấp theo hệ thống thông tin địa lý, lãnh đạo nhà trường nói gì?

GDVN - Để chủ trương phát huy hiệu quả và đảm bảo công bằng, đòi hỏi phải có sự đầu tư đồng bộ về cơ sở vật chất, chất lượng đội ngũ giáo viên giữa các trường.

Thủ tướng có công điện về tổ chức thi tốt nghiệp THPT, tuyển sinh đầu cấp 2025

08/05/2025 19:25 Thủ tướng có công điện về tổ chức thi tốt nghiệp THPT, tuyển sinh đầu cấp 2025

GDVN-Thủ tướng Chính phủ vừa có công điện về việc tổ chức kỳ thi tốt nghiệp THPT, tuyển sinh đầu cấp năm 2025, vì mục tiêu an toàn, nghiêm túc, khách quan...

Lãnh đạo CSGD cảnh báo phụ huynh lưu ý với "cuộc gọi lạ" về tuyển sinh đầu cấp

01/05/2025 07:13 Lãnh đạo CSGD cảnh báo phụ huynh lưu ý với "cuộc gọi lạ" về tuyển sinh đầu cấp

GDVN - Nhiều trường học tại TP.HCM chủ động siết chặt bảo mật, cảnh báo phụ huynh trước các chiêu trò lừa đảo trong mùa tuyển sinh, tránh những thiệt hại về tài sản.

Giáo viên, học sinh Hải Dương tăng tốc ôn thi vào lớp 10

06/04/2025 09:09 Giáo viên, học sinh Hải Dương tăng tốc ôn thi vào lớp 10

GDVN - Thời điểm này, các trường, giáo viên tại Hải Dương đang tăng tốc ôn luyện, học sinh tập trung tự học để chuẩn bị hành trang tốt nhất cho kỳ thi vào lớp 10.

Tuyển sinh vào lớp 1,6 ở TPHCM: Học sinh được ưu tiên học gần nơi ở

31/03/2025 06:12 Tuyển sinh vào lớp 1,6 ở TPHCM: Học sinh được ưu tiên học gần nơi ở

GDVN - Theo kế hoạch tuyển sinh các lớp đầu cấp vừa được Ủy ban Nhân dân Thành phố Hồ Chí Minh công bố, học sinh sẽ được ưu tiên học ở gần nhà.

Xem tiếp

Thông tin cần biết

Một ngày trải nghiệm Techcombank OneU tại Bưu điện TP.HCM

Một ngày trải nghiệm Techcombank OneU tại Bưu điện TP.HCM

Tăng trưởng 28% doanh thu 6 tháng đầu năm, Vietnam Airlines góp sức cho mục tiêu tăng trưởng kinh tế

Tăng trưởng 28% doanh thu 6 tháng đầu năm, Vietnam Airlines góp sức cho mục tiêu tăng trưởng kinh tế

Vinmec “hồi sinh” đôi chân cho chàng trai 23 tuổi nhờ xương sên in 3D độc bản

Vinmec “hồi sinh” đôi chân cho chàng trai 23 tuổi nhờ xương sên in 3D độc bản

Nối lại đường bay Cần Thơ - Đà Lạt sau gần 6 năm

Nối lại đường bay Cần Thơ - Đà Lạt sau gần 6 năm

Vietjet giành chiến thắng lớn với bộ ba danh hiệu tại Giải thưởng người tiêu dùng Hàn Quốc 2026

Vietjet giành chiến thắng lớn với bộ ba danh hiệu tại Giải thưởng người tiêu dùng Hàn Quốc 2026

Vietcombank ưu đãi hè: Giảm giá nội địa, quốc tế, chi phí di chuyển, thanh toán QR xuyên biên giới

Vietcombank ưu đãi hè: Giảm giá nội địa, quốc tế, chi phí di chuyển, thanh toán QR xuyên biên giới

Hơn 700 video lan tỏa thông điệp sống xanh từ giới trẻ Việt Nam

Hơn 700 video lan tỏa thông điệp sống xanh từ giới trẻ Việt Nam

Vinfast mang đến GIIAS 2026 dải ô tô điện cùng loạt chính sách hấp dẫn cho khách hàng Indonesia

Vinfast mang đến GIIAS 2026 dải ô tô điện cùng loạt chính sách hấp dẫn cho khách hàng Indonesia

TƯ VẤN CHỌN TRƯỜNG – CHỌN NGÀNH

Sinh viên Trường Đại học Intracom. Ảnh NTCC

Ngành Quản trị kinh doanh tại Trường Đại học Intracom có lợi thế đào tạo ra sao?

Nội dung buổi Talkshow “Đăng ký nguyện vọng 2026: Chọn đúng ngành – Hành đúng nghề”

Nội dung buổi Talkshow “Đăng ký nguyện vọng 2026: Chọn đúng ngành – Hành đúng nghề”

Quan hệ quốc tế - Ngành học của những công dân toàn cầu: Cơ hội bứt phá tại Trường Đại học Thái Bình

Quan hệ quốc tế - Ngành học của những công dân toàn cầu: Cơ hội bứt phá tại Trường Đại học Thái Bình

14h chiều 8/7: Talkshow “Đăng ký nguyện vọng 2026: Chọn đúng ngành – Hành đúng nghề”

14h chiều 8/7: Talkshow “Đăng ký nguyện vọng 2026: Chọn đúng ngành – Hành đúng nghề”

Thông tin tuyển sinh đại học chính quy năm 2026 ngành Ngôn ngữ Trung Quốc của Trường Đại học Intracom. Ảnh: NTCC.

Trường ĐH Intracom đào tạo ngành Ngôn ngữ Trung Quốc gắn với thực tiễn, mở rộng cơ hội nghề nghiệp

TIẾNG DÂN

Sinh viên livestream phản cảm: Chuẩn mực đào tạo y khoa cần được đặt ra ở mức cao hơn lĩnh vực khác

Sinh viên livestream phản cảm: Chuẩn mực đào tạo y khoa cần được đặt ra ở mức cao hơn lĩnh vực khác

Trường ĐH Y Hà Nội sẽ kỷ luật nghiêm nữ sinh "dọa" lấy ven cho bệnh nhân trật 3 lần

Trường ĐH Y Hà Nội sẽ kỷ luật nghiêm nữ sinh "dọa" lấy ven cho bệnh nhân trật 3 lần

Vụ bắt trẻ ngủ trước nhà vệ sinh: Chấm dứt hợp đồng lao động 2 cô giáo

Vụ bắt trẻ ngủ trước nhà vệ sinh: Chấm dứt hợp đồng lao động 2 cô giáo

Bắc Ninh: Có thông tin tố gian lận tại điểm thi THPT Lương Tài, Sở GDĐT và nhà trường nói gì?

Bắc Ninh: Có thông tin tố gian lận tại điểm thi THPT Lương Tài, Sở GDĐT và nhà trường nói gì?

TPHCM: Kết quả xác minh ban đầu vụ giáo viên bắt trẻ ngủ trước cửa nhà vệ sinh

TPHCM: Kết quả xác minh ban đầu vụ giáo viên bắt trẻ ngủ trước cửa nhà vệ sinh

Chống sản xuất, buôn bán sách giáo khoa giả

Một tiết học của học sinh Trường Trung học cơ sở An Dương. Ảnh: NTCC

Phụ huynh nên cảnh giác trước lời chào mời "kho sách giá rẻ", "xả kho sách NXB"

Phụ huynh nên cảnh giác trước lời chào mời bán SGK giảm giá sâu, chiết khấu nhiều từ mạng xã hội

Phụ huynh nên cảnh giác trước lời chào mời bán SGK giảm giá sâu, chiết khấu nhiều từ mạng xã hội

Tâm lý ham rẻ khiến một số phụ huynh có nguy cơ mua phải sách giáo khoa giả, sách in lậu

Tâm lý ham rẻ khiến một số phụ huynh có nguy cơ mua phải sách giáo khoa giả, sách in lậu

Giám đốc Sở GD&ĐT Hà Tĩnh chia sẻ một số giải pháp ngăn ngừa, phòng chống sách giáo khoa giả

Giám đốc Sở GD&ĐT Hà Tĩnh chia sẻ một số giải pháp ngăn ngừa, phòng chống sách giáo khoa giả

Sự phối hợp giữa các bên đóng vai trò quan trọng để ngăn ngừa sách giáo khoa giả, lậu

Sự phối hợp giữa các bên đóng vai trò quan trọng để ngăn ngừa sách giáo khoa giả, lậu

CHÂN DUNG NHÀ GIÁO, NHÀ KHOA HỌC

Bà Trần Thị Huyền được bổ nhiệm giữ chức Giám đốc Sở Giáo dục và Đào tạo TP Cần Thơ

Bà Trần Thị Huyền được bổ nhiệm giữ chức Giám đốc Sở Giáo dục và Đào tạo TP Cần Thơ

Chi tiết 10 bài báo quốc tế của Phó Chủ tịch UBND tỉnh Phú Thọ từ khi được công nhận PGS đến nay

Chi tiết 10 bài báo quốc tế của Phó Chủ tịch UBND tỉnh Phú Thọ từ khi được công nhận PGS đến nay

GS. TS Nguyễn Đức Trung, Hiệu trưởng Trường ĐH Ngân hàng TPHCM

Trường Đại học Ngân hàng TP. Hồ Chí Minh công bố Ban Giám hiệu mới

Đổi mới giáo dục phổ thông

Hoạt động giáo dục tăng cường không thu tiền của học sinh: Lãnh đạo trường nói gì?

Hoạt động giáo dục tăng cường không thu tiền của học sinh: Lãnh đạo trường nói gì?

Làm gì để khắc phục tình trạng học sinh đến lớp 11, 12 mới nhận ra chọn tổ hợp môn không phù hợp?

Làm gì để khắc phục tình trạng học sinh đến lớp 11, 12 mới nhận ra chọn tổ hợp môn không phù hợp?

Học liệu số là người bạn đồng hành quen thuộc với giáo viên, nâng cao hiệu quả đánh giá học sinh

Học liệu số là người bạn đồng hành quen thuộc với giáo viên, nâng cao hiệu quả đánh giá học sinh

Là giáo viên, tôi mong Bộ quyết liệt giảm tối đa hội thi, phong trào, danh hiệu mang tính hình thức

Là giáo viên, tôi mong Bộ quyết liệt giảm tối đa hội thi, phong trào, danh hiệu mang tính hình thức

Chương trình GD tăng cường, theo nhu cầu: Trường cần hành lang pháp lý rõ, đầy đủ để triển khai

Chương trình GD tăng cường, theo nhu cầu: Trường cần hành lang pháp lý rõ, đầy đủ để triển khai

HỌC VÀ LÀM THEO LỜI BÁC DẠY

Phường Bình Phú và THPT Nguyễn Tất Thành tổ chức kỷ niệm 136 năm ngày sinh Chủ tịch Hồ Chí Minh

Phường Bình Phú và THPT Nguyễn Tất Thành tổ chức kỷ niệm 136 năm ngày sinh Chủ tịch Hồ Chí Minh

“Mùa đông ấm” 2025: Một chút nắng vàng - Muôn vàn hơi ấm

“Mùa đông ấm” 2025: Một chút nắng vàng - Muôn vàn hơi ấm

Hải Phòng biểu dương 225 học sinh, sinh viên tiêu biểu và 25 vận động viên, 16 huấn luyện viên

Hải Phòng biểu dương 225 học sinh, sinh viên tiêu biểu và 25 vận động viên, 16 huấn luyện viên

SỰ KIỆN VÀ CHÍNH SÁCH

Đồng loạt khởi công xây dựng trường phổ thông nội trú tại các xã biên giới đất liền*

Đồng loạt khởi công xây dựng trường phổ thông nội trú tại các xã biên giới đất liền*

Họp báo quốc tế công bố dự thảo các văn kiện trình Đại hội XIV của Đảng để lấy ý kiến nhân dân

Họp báo quốc tế công bố dự thảo các văn kiện trình Đại hội XIV của Đảng để lấy ý kiến nhân dân

Đề xuất phương án sắp xếp đơn vị sự nghiệp công lập ngành Y tế

Đề xuất phương án sắp xếp đơn vị sự nghiệp công lập ngành Y tế

TỪ HỘI TRƯỜNG DIÊN HỒNG

Toàn văn phát biểu bế mạc Kỳ họp thứ Nhất, Quốc hội khóa XVI của Chủ tịch Quốc hội Trần Thanh Mẫn

Toàn văn phát biểu bế mạc Kỳ họp thứ Nhất, Quốc hội khóa XVI của Chủ tịch Quốc hội Trần Thanh Mẫn

Quốc hội thống nhất chọn 24/11 là Ngày Văn hóa VN, người lao động được nghỉ làm, hưởng nguyên lương

Quốc hội thống nhất chọn 24/11 là Ngày Văn hóa VN, người lao động được nghỉ làm, hưởng nguyên lương

Quốc hội thông qua Luật Thủ đô (sửa đổi): Tăng phân cấp, phân quyền, tạo cơ chế vượt trội cho Hà Nội

Quốc hội thông qua Luật Thủ đô (sửa đổi): Tăng phân cấp, phân quyền, tạo cơ chế vượt trội cho Hà Nội

TRÁCH NHIỆM NÊU GƯƠNG

Cần sớm có câu trả lời về 2 thành viên HĐGS ngành Kinh tế đến từ NEU để mùa xét duyệt 2025 minh bạch

Cần sớm có câu trả lời về 2 thành viên HĐGS ngành Kinh tế đến từ NEU để mùa xét duyệt 2025 minh bạch

Nhà khoa học vẫn kê khai bài báo đã bị rút thì không nên là thành viên của bất cứ HĐGS cấp nào

Nhà khoa học vẫn kê khai bài báo đã bị rút thì không nên là thành viên của bất cứ HĐGS cấp nào

NEU vượt số thành viên tham gia HĐGS Kinh tế, cần xử lý trách nhiệm người đứng đầu

NEU vượt số thành viên tham gia HĐGS Kinh tế, cần xử lý trách nhiệm người đứng đầu

  • Đọc nhiều
Tổ trưởng, tổ phó chuyên môn được xếp vào vị trí việc làm viên chức quản lí từ 1/7/2026
1 .

Tổ trưởng, tổ phó chuyên môn được xếp vào vị trí việc làm viên chức quản lí từ 1/7/2026

2 .

Từ 01/7, theo Nghị định 232, giáo viên không còn hạng I, II, III, chuyển sang bậc nghề nghiệp 2-4

3 .

Hiệu trưởng, phó hiệu trưởng dôi dư sau sắp xếp, tinh gọn có thể làm tổ trưởng, tổ phó chuyên môn

4 .

Hiệu trưởng, hiệu phó làm quản lý lâu năm bố trí làm tổ trưởng chuyên môn có phù hợp?

5 .

Hiệu trưởng, phó hiệu trưởng dôi dư dễ sắp xếp, nhân viên trường học mới khó bố trí công việc

6 .

Theo Nghị định 232, GV mầm non, phổ thông sẽ chuyển xếp lương từ hạng sang bậc nghề nghiệp ra sao?

7 .

Ý kiến đề xuất hiệu trưởng, hiệu phó dôi dư sau sắp xếp làm tổ trưởng, tổ phó chuyên môn có khả thi?

8 .

Trước đợt xét thăng hạng chức danh nghề nghiệp cuối cùng, nhiều giáo viên mong được rà soát

9 .

HS ở điểm thi Trường THPT Chuyên Tuyên Quang đăng ký xét tuyển không làm phát sinh suất trúng tuyển

10 .

Bãi bỏ thủ tục xét thăng hạng viên chức và những điều giáo viên cần biết

chủ đề nổi bật

  • BẢO HIỂM XÃ HỘI

    960
  • KHAI GIẢNG

    652
  • THI QUỐC GIA

    971
  • CẤM DẠY THÊM

    556
  • TIẾNG DÂN

    3,000
  • LẠM THU

    612
  • Gương sáng cô thầy

    907
  • Đổi mới giáo dục phổ thông

    3,000
Đang tải tin...
Giáo dục 24h Tiêu điểm Góc nhìn Trách nhiệm nêu gương Du học Sức khỏe học đường Văn hóa Kinh tế
© Tạp chí điện tử Giáo dục Việt Nam
Cơ quan chủ quản: Hiệp hội Các trường đại học, cao đẳng Việt Nam.
Giấy phép số 74/GP-BTTTT ngày 26/02/2020.
Giấy phép sửa đổi, bổ sung số 50/GP-BTTTT ngày 05/03/2024.
Phó Chủ tịch Hiệp hội, Tổng Biên tập: Nguyễn Tiến Bình.
Cấm sao chép dưới mọi hình thức nếu không có sự chấp thuận bằng văn bản.
  • Tầng 3 Khu A, Phòng 3,4 số 141 Lê Duẩn, P.Cửa Nam, TP.Hà Nội
  • Liên hệ: Bộ phận nội dung: 0938.766.888;
    Bộ phận Hành chính - Quảng cáo: 0987.835.033
  • Email: toasoan@giaoduc.net.vn
fanpage
Thông tin tòa soạn
×
© Tạp chí điện tử Giáo dục Việt Nam
Cơ quan chủ quản: Hiệp hội Các trường đại học, cao đẳng Việt Nam.
Giấy phép số 74/GP-BTTTT ngày 26/02/2020.
Giấy phép sửa đổi, bổ sung số 50/GP-BTTTT ngày 05/03/2024.
Phó Chủ tịch Hiệp hội, Tổng Biên tập: Nguyễn Tiến Bình.
Tầng 3 Khu A, Phòng 3,4 số 141 Lê Duẩn, P.Cửa Nam, TP.Hà Nội
Bộ phận nội dung: 0938.766.888; Bộ phận Hành chính - Quảng cáo: 0987.835.033
Email: toasoan@giaoduc.net.vn